Space Survivor

GameVivu » Space Survivor
Vote post

Game Space Survivor – Chơi game bắn súng sinh tồn ngoài vũ trụ không gian Space Survivor online miễn phí hay nhất cho điện thoại android ios trên máy tính pc 24h y8 2025.

Thể loại: game hành độnggame bắn súng

Giới thiệu game Space Survivor

Game Space Survivor là một trò chơi bắn súng sinh tồn rất hay và hấp dẫn. Trong một lần du hành ngoài vũ trụ, tàu của bạn bị những con quái vật ngoài hành tinh phát hiện. Chúng đã tập hợp một lực lượng quái vật đông đảo để tấn công bạn. Không vấn đề gì vì bạn có trong tay một kho vũ khí hiện đại với sức mạnh hủy diệt. Chúng ta cùng chơi game Space Survivor và chiến đấu thật anh dũng nhé!

Cách chơi game Space Survivor

Nhiệm vụ của bạn là tiêu diệt toàn bộ quái vật để sinh tồn.
Sử dụng Chuột hoặc các phím Mũi tên để di chuyển.

Hình ảnh game Space Survivor

Lựa chọn vũ khí của bạn để bắt đầu bước vào trận chiến

Hãy cố gắng bắn hạ những con quái vật đừng để chúng tấn công bạn

Mỗi lần lên level bạn có thể lựa chọn kỹ năng chiến đấu bất kỳ

Dùng sốtiền bạn kiếm được để nâng cấp sức mạnh và kỹ năng cho nhân vật.

Vote post

❓ Câu hỏi thường gặp về Space Survivor

📌 Cách chơi Space Survivor?

Chỉ cần click “Play Now”. Game tự động chạy trên trình duyệt. Sử dụng chuột hoặc chạm màn hình để chơi.

🎮 Space Survivor có miễn phí không?

Hoàn toàn miễn phí 100%. Không cần tải, không đăng ký, không quảng cáo ép buộc.

📱 Chơi được trên điện thoại không?

Có! Game tương thích hoàn hảo với điện thoại, máy tính bảng và PC.

🔧 Phím điều khiển của game?

PC: Chuột trái + phím mũi tên. Mobile: Chạm và kéo màn hình.

💡 Mẹo chơi Space Survivor để đạt điểm cao?

Xem ngay phần Tips & Tricks bên dưới hoặc trong game. Tập trung timing và combo.

🛡️ GAMEVIVU.ORG

Nền Tảng Game Vui Uy Tín & Đáng Tin Cậy Nhất 2026

Hàng ngàn trò chơi vui miễn phí • Chơi online 24/7 • An toàn • Không virus

🎮

Hàng Ngàn Game Vui

Game mới • Game hot • Cập nhật mỗi ngày

📱

Chơi Mọi Nơi

Tương thích PC • Mobile • Tablet

Chơi Ngay Không Tải

Miễn phí 100% • Không đăng ký • Không virus

🔒

An Toàn & Uy Tín

Được hàng triệu game thủ tin dùng

✅Chơi Miễn Phí • Game Vui Nhộn Online 24H